Decolgen siro - Thuốc điều trị cảm lạnh, cảm cúm
Decolgen siro điều trị các triệu chứng cho các bệnh nhân đang bị mắc chứng viêm mũi, viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi... Cùng Nhà thuốc Mariko tìm hiểu về thành phần, tác dụng và cách sử dụng của loại thuốc này. Thành phần chính của Decolgen siro Mỗi 5ml Decolgen siro sẽ có chứa các thành phần bao gồm: Hoạt chất: Paracetamol 100mg, Phenylephrine Hydrochloride 2,5mg, Chlorpheniramine Maleate 0,33mg Cùng các loại tá dược: Sucrose, Sorbitol Solution, Glycerin, Propylene Glycol, Citric Acid Anhydrous, Trisodium Citrate Dihydrate, Saccharin Sodium, Tutti-Frutti Flavor, D&CYellow # 10, nước tinh khiết. Công dụng của Decolgen siro Hỗ trợ điều trị giảm thiểu các triệu chứng nghẹt mũi, sổ mũi Hỗ trợ làm giảm nhẹ các triệu chứng nhức đầu, đau,sốt Hỗ trợ làm giảm triệu chứng hắt hơi, dị ứng đường hô hấp Chỉ định của Decolgen siro Có tác dụng hiệu quả trong việc điều trị các triệu chứng của cảm cúm thông thường, viêm mũi vận mạch, viêm mũi dị ứng Hỗ trợ làm...